Do not close. Please wait...

ติดต่อเรา

สำนักงานใหญ่ของเรา ตั้งอยู่ที่ ซอยกิ่งแก้ว 25/2 ถนนกิ่งแก้ว ซอยอยู่ถัดจากโรงพยาบาลจุฬารัตน์ 9 ซอยอยู่ติดกับสะพานลอย เข้ามาอยู่ด้านซ้ายมือติดกับป้อมยาม 

เวลาทำการ จันทร์ - ศุกร์ เวลา 8.00-17.00 น. 

โทรสาร   : (66)2-059-0278

โทรศัพท์ : (66)2-059-0276 (0277)

          แผนกขาย ต่อ 113

For inquiries or requests about personal information,
please contact.
 

Contact local sales :
itsara@worldpacksystem.com (Mr. Itsara) 
saleswps@worldpacksystem.com (Mr.Nalida)
panpaphon@worldpacksystem.com (Ms.Panpaphon)

 
Contact Japanese sales :
fukasawa@worldpacksystem.com (Mr. Kenji Fukasawa)
setomaru@worldpacksystem.com (Mr.Setomaru Daiki)
 
Contact overseas sales :
oshio@worldpacksystem.com (Mr. Masami Oshio Managing Director)

Contact Office :
maneerat@worldpacksystem.com (Ms.Maneerat)

กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน
Powered by MakeWebEasy.com